คอล 100 / โฟน 50 ลวงให้เสียวแล้วเลี้ยวจากไป
เล่าสู่กันฟังครับ หลังๆผมลองเข้าไปแชทในเว็บแห่งหนึ่ง(ไม่ใช่ที่นี่) จะมีภาพสาวๆขึ้นข้อความว่า คอล100/โฟน 50 ด้วยความสงสัยว่ามันจะเป็นยังไง ก็เลยลองทักไป ตกลงกันเรียบร้อย เขาก็ให้ id line มาแล้วก็ให้เบอร์บัญชีเพื่อโอนเงิน หลังโอนเสร็จ เขาก็ให้ส่งหลักฐานมาให้ดูว่าโอนเข้าบัญชีจริง ทีนี้พอผมส่งไป เขาก็อ้างว่าเงินยังไม่เห็นเข้า ผมก็บอกว่าบัญชีผมถูกหักไปแล้ว ยังไงน้องก็ได้รับเงินแน่ๆ...
3 Comments 0 Shares